ค่าเช่า 150000.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
ขนาดห้อง 188.0 ตารางเมตร
ห้องเริ่มว่าง 2023-04-17 00:00:00.0
ชั้น 29
โครงการ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 41 | The Madison Condominium Sukhumvit 41 | เดอะ เมดิสัน สุขุมวิท 41 | The Madison Sukhumvit 41

Rent Bangkok Condo
0660588655
2023-04-17 14:53:17.0
เลขที่ประกาศ: 438608
รายละเอียดเพิ่มเติม

The Madison.
BTS: Phrom Phong
Size: 187.56 sqm., 3 bedrooms, 3 bathrooms
Floor: 29 unblocked view
Rental price: 150,000baht/month
Ref.: 120424
Listing Detail: www.rent-bangkok-condo.com/properties/120424/
Co-agents are welcome.

- - -
Contact us for more information or arrange a viewing:
Email. rbc.rentbangkokcondo@gmail.com
Call. 066-0588-655
Line ID: @rentbangkokcondo
https://lin.ee/9cMeMxe
Whatsapp: 0660588655
Wechat 微信: rentbangkokcondo

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 41 The Madison Condominium Sukhumvit 41
เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 41 | The Madison Condominium Sukhumvit 41 | เดอะ เมดิสัน สุขุมวิท 41 | The Madison Sukhumvit 41

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 41 | The Madison Condominium Sukhumvit 41

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโดให้เช่า ที่ The Madison (เดอะ เมดิสัน) 3 ห้องนอน + 1 ห้องแม่บ้าน, ใกล้รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์
เช่า 150000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด เดอะ แคปปิตอล ราชปรารภ วิภา The Capital ถนนดินแดง 2ห้องนอน วิวสระ
เช่า 36000.00 บาท
ให้เช่า U Delight Ratchavibha (ยู ดีไลท์ รัชวิภา)
เช่า 12500.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Intro Paholyothin-Pradipat | อินโทร พหลโยธิน-ประดิพัทธ์ - 4100000 บาท ติดต่อคุณ winner property99
ขาย 4100000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด U Delight Riverfront พระราม 3 - 55ตร.ม. 2 ห้องนอน วิวแม่น้ำ
เช่า 28000.00 บาท
ขาย Chateau In Town Phahonyothin 32 (ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 32)
ขาย 2500000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Lumpini Ville รามคำแหง 60/2 ตึก C ชั้น 10 ขนาด 23 ตรม. ราคา 7500
เช่า 7500.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ลุมพินี เพลส สวนพลู-สาทร | Lumpini Place Suanplu-Sathorn | LPN Suanplu - Sathorn | LPN PLACE SUANPLU - SATHORN | ลุมพินีเพลส สวนพลู - สาทร | - 20000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Nuttapong Maneeakharanate
เช่า 20000.00 บาท
A64- 134 ✨ ให้เช่าคอนโด THE SELECTED เกษตร-งามวงศ์วาน ติดถนนงามวงศ์วาน ใกล้ ม.เกษตรศาสตร์เครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ✨
เช่า 11000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Be You Chokchai 4 1 ห้องนอน ห้องขนาด 28.8 ตรม.
เช่า 7000.00 บาท
clear